ผลิตภัณฑ์กาแฟลดน้ำหนัก ยี่ห้อไหนดีที่สุด ใครลองยี่ห้อไหนแล้ว

บุคคลทั่วไป    จันทร์ 07 มี.ค. 2011 8:12 am
เจลว่านหางจระเข้ เจลแต้มสิว พรีม่าคอส Premacos Aloe Vera Plus Anti Acne Gel
ลองแล้วกาแฟสไมล์คอฟฟี่เวิร์ค กิน 2 เดือนแล้ว กินวันละ 2 ครั้งเองนะ ลงเห็นๆ
   ธิติมา    อาทิตย์ 20 มี.ค. 2011 10:31 am
มิราเคล 3 สัปดาห์ 10 กิโล ไม่ได้โม้ เราก่อนกินหนัก 58 กิโล ตอนนี้หยุดทานแล้ว น้ำหนักก็คงที่ 48 กิโล ตั้งแต่สามอาทิตย์แรกที่ทาน ทานวันละ 1 ซอง ตอนเช้าตอนท้องว่างเอง ไม่มีผลข้างเคียง ไม่หิวอะไรเลยแต่ก็ต้องทานแต่ทานได้นิดเดียว แต่จะหิวน้ำ คอแห้ง ให้ดื่มน้ำเยอะๆ เราหยุดทานแล้ว ก็ไม่กลับมาอ้วนอีก เพราะเคยชินกับการทานน้อยอยู่แล้ว เห็นผลเร็วมาก ปลื้มมากเลย ใครเห็นก็ทักกันทุกคนว่าทำอะไรมา
   เนเน่    พฤหัสฯ. 28 เม.ย. 2011 4:09 pm
BeSl Coffee plus สุโค่ย 1 เดือนเห็นผล มีคอลลาเจนทำให้ผิวสวยด้วยอ่ะ (เค้าว่านะ) ผิวไม่รู้แต่กินแล้วรู้สึกว่ากาแฟหอมรสชาติดีมากอ่ะ ถ่ายเป็นวินัย ผอมแต่ผิวไม่ดูเหี่ยว ชอบๆๆๆๆๆ
   ทนาฟ    พฤหัสฯ. 28 เม.ย. 2011 4:23 pm
BeSL-Coffee Plus ผอมโฮก Thank na ka ไม่คิดเปลี่ยนใจเลย
   moddy    พฤหัสฯ. 19 พ.ค. 2011 3:12 pm
เราก้อกินอยู่นะกาแฟ coffeewish แค่ไม่กี่วัน รู้สึกว่าใส่เสื้อผ้าสบายขึ้น และไม่รู้สึกอึดอัดเหมือนเมื่อก่อน เืพื่อนๆ เคยเป็นเหมือนเราไหมที่รู้สึกอึดอัด แน่น ไปหมด ลองดูนะทานแล้วจะรู้สึกโล่งสบายขึ้นไม่อึดอัดเราซื้อกล่องละ 330 บาท มี 15 ซอง แต่คนขายบอกว่าถ้าสมัครสมาชิกก้อจะได้กล่องละ 300 เอง เพื่อนๆ อาจจะมองว่าแพงแต่สำหรับเราคิดว่าไม่แพง เพราะกาแฟปกติก้อราคาไม่ต่างจากนี้เท่าไหร่ ถ้าจะเสียตังค์กินทั้งทีก้อกินที่มันช่วยลดน้ำหนักด้วยไม่ดีกว่าเหรอ ถ้าอยากรู้มากกว่านี้ก้อลองเข้าไปดูล่ะกัน http://www.coffeewish.net เบอร์ 02-9427383 เน๊อะ
   honnebee    จันทร์ 04 มิ.ย. 2012 9:57 am
กินกาแฟลดน้ำหนักลิโซ่สลิมมิ่งค่ะ1เดือน3-5กิโลเห็นผลชัวร์
คนเป็นโรคหัวใจห้ามกินค่ะ
   pitchaya    อาทิตย์ 28 เม.ย. 2013 12:54 am
https://www.facebook.com/organo.coffee.969

กาแฟยี่ห้อนี้อยากแนะนำค่ะ อร่อยจริง ทดลองมาแล้วค่ะ พึ่งเข้าในไทย ต่างประเทศยี่ห้อนี้ขายดีมาก
   หญิงใหญ่    จันทร์ 14 ต.ค. 2013 11:56 am
หญิงเคยทานของเพื่อนมาขายให้ ตอนนั้นน้ำหนักประมาณ 58 กก.หญิงทานได้แค่ 2 เดือนต่อเนื่อง เช้า 1 ซอง บ่ายสองบ่ายสามอีกซองยกเว้นวันหยุดอ่ะ ลืมทานตลอดเลย!!น้ำหนักก็ค่อยๆลดลงค่ะ(ต้องบอกว่าค่อยๆจริงๆค่ะ555)ตอนแรกรู้สึกแม่งไม่เห็นลดเลยแต่หญิงก็ทานต่อเพราะหอมกลมกล่อมดี มารู้ตัวอีกที 1เดือนหลังทานน้ำหนักลงมาอยู่ที่ 55 กก.โดยที่เราทานปรกติดีใจนะเพราะมันลงเป็นธรรมชาติดีก็ทานต่อมาอีกเดือนลดลงอีกเหลือ 51 กก.แล้วหลังจากสองเดือนผ่านไปเราก็ยุ่งๆและทำงานต่างจังหวัดตลอดเลยไม่ได้สั่งมาทานอีก แต่ที่จะบอกก็คือนี่ผ่านมาสามเดือนกว่าๆละน้ำหนักยังไม่มีทีท่าว่าจะเพิ่มขึ้นเลยยัง 51 กก.คงที่มาสามเดือนละ ยี่ห้อเสลนต้าคอฟฟี่อ่ะคะลองติดต่อน้องดูก็ได้ค่ะ085-392-4155
   Happy K    พฤหัสฯ. 14 ม.ค. 2016 7:10 pm
ลองตัวนี้สิครับ กาแฟเพื่อสุขภาพ คอฟฟี่ไทม์ 18in1 ส่วนผสมเยอะดี คาเฟอีนก็ถูกสกัดออกด้วย น้ำตาลก็ไม่มี ครีมเทียมก็ใช้ครีมถั่วขาวแทน เห็นมีรางวัลพระราชทานสุพรรณหงส์ด้วย

ผมเห็นจากนี้นะครับ
http://www.melove-collagen.com/p/7
   บุคคลทั่วไป    พุธ 10 ก.พ. 2016 2:31 pm
สลิม เสลน บัดี้ดีน
Premacos พรีม่าคอส เจลว่านหางจระเข้ เจลแต้มสิว ยี่ห้อไหนดีที่สุด ราคา เซเว่น 7-11
ผลิตภัณฑ์กาแฟลดน้ำหนัก ยี่ห้อไหนดีที่สุด ใครลองยี่ห้อไหนแล้ว • เว็บบอร์ดสุขาพ การดูแลรักษาสุขาพ สมุนไพร ความงาม
กระดานข่าว กระดานสนนทนาเรื่องสุขภาพ ความงาม สมุนไพร นวัตกรรมด้านสุขภาพและความงาม
สุขภาพดี.com ครีมหน้าขาว สุขภาพดีดอทคอม ครีมรักษาฝ้า เจลแต้มสิว ดีที่สุด เว็บบอร์สุขภาพและความงาม
Premacos Acne gel เจลแต้มสิว พรีม่าคอส 7-11