ผลิตภัณฑ์กาแฟลดน้ำหนัก ยี่ห้อไหนดีที่สุด ใครลองยี่ห้อไหนแล้ว

Kero    อังคาร 26 ม.ค. 2010 7:33 am
รู้มั๊ยว่า ผลิตภัณฑ์กาแฟลดน้ำหนัก ยี่ห้อไหนดีที่สุด ใครลองยี่ห้อไหนแล้ว ได้ผลหรือเปล่า มีเทคนิคการดื่มกาแฟลดน้ำหนักเหล่านี้อย่างไรให้ได้ผล

Tags: กาแฟลดน้ำหนัก, กาแฟลดความอ้วน, เนเจอร์กิ๊ฟ, สไมล์คอฟฟี่, พลอยใส
   warisara    พุธ 27 ม.ค. 2010 9:51 am
:D ลองแล้วเนเจอร์กิ๊ฟ 3 เวลา หลังอาหาร 2 เดือน ได้ผลพอสมควร
   ลดความอ้วน    จันทร์ 15 ก.พ. 2010 11:06 pm
สไมล์คอฟฟี่ ทานวันละ 2 ครั้ง สายๆ บ่ายๆ 2 เดือนได้ผลดีมาก กาแฟหอมอร่อยดี
   mineryplus9@gmail.com    พุธ 07 เม.ย. 2010 9:26 am
กาแฟปรุงสำเร็จรูปชนิดผง ผสมสารสกัดจากถั่วขาว และ ไฟเบอร์ซอล-2
ผลิตจากเมล็ดกาแฟแท้ รสชาติกลมกล่อม หอมกรุ่น ชงง่าย พร้อมดื่มทุกเวลา

วิธีรับประทาน : สลิม คาเฟ่ 1 ซอง ผสมกับน้ำร้อน (120 มล.) คนให้เข้ากัน พร้อมดื่มได้ทันที
ใช้ซูคราโลสเป็นวัตถุที่ให้ความหวานแทนน้ำตาล และที่สำคัญเวลาดื่มจะได้กลิ่นหอมของกาแฟสดที่ไม่เหมือนใครไม่หัวใจสั่น ไม่หวั่นไหวดื่มง่ายและรูปร่างที่คุณปราถนา
   Miracle    พุธ 28 เม.ย. 2010 11:19 pm
กาแฟมิราเคิล แต่แพงไปหน่อย
   บุคคลทั่วไป    อาทิตย์ 02 พ.ค. 2010 11:39 pm
สไมล์คอฟฟี่ ดี หอม อร่อย ลองแล้วเวิร์ค
   เจี๊ยบ    เสาร์ 12 มิ.ย. 2010 6:13 pm
ลองกินกาแฟสไมล์คอฟฟี่แล้วเวิร์ค กินอยู่ประมาณ 2 เดือน กินวันละ 2 ครั้งเอง
ซื้อที่ร้านมิตรไทยเภสัช ใกล้ๆกับนวมินทร์ซิตี้อเวนิว คอนโด a-space ซอยมัยลาภ เขาแนะนำให้กินวันละ 2 ครั้งก็พอ แล้วงดการกินขนมระหว่างวัน ออกกำลังนิดหน่อย
8 กิโลสบายตัวดี :oops:
   พันธิรา    พฤหัสฯ. 22 ก.ค. 2010 7:26 pm
เคยกินอยู่หลายตัวเลย ก้องั้นๆ อะ แล้วมาเจอตัวนี้ !

สาวๆคนไหนที่อยากลดน้ำหนักเร่งด่วน ไม่ควรพลาด !
เข้าเรื่องกันเลยดีกว่า
วิธีที่ 1. ควรอ่านเว็บนี้เอาเอง แล้วคุณจะมีสปิริตและความหวงัในการลดน้ำหนัก
slimup.igetweb.com

วิธีที่ 2. การนอนหลับ ทำให้ร่างกายมีเวลาฟื้นฟู และพักผ่อน ที่สำคัญทำให้ไม่หิว
และควรนอนให้ถูกเวลา ตั้งแต่ 3 ทุ่มค่ะ และยังทำให้การขับถ่ายเป็นไปตามปกติด้วยค่ะ
วิธีที่ 3. ทานน้ำวัน 2 ลิตรเป็นอยางต่ำ
วิธีที่ 4. กินผัก+ผลไม้วันละ 1 ชนิดเน้นปริมาณด้วยนะคะ

*เพียงเท่านี้ ภายใน 7 วันคุณสามารถลดลงได้ 2 กก.
อย่าพูดว่าเป็นไปไม่ได้ถ้ายังไม่ได้ลอง ค่ะ
อันนี้ก้อบกระทู้มาเรย 555
แล้วลองกรอกข้อมูลไป ผลปรากดว่า ดีเกินคาด
เลยมาบอกต่อกัยคหัวอกเดียวกัน
   aom12    จันทร์ 04 ต.ค. 2010 11:04 pm
ยี่ห้อ กาแฟยูโรเซีย สิค่ะ
เรากินยี่ห้อ ยูโรเซีย นะพอดีเพื่อนเขาซื้อมา แล้วเขาลดได้6-7 โล เลยอ่ะ ต่อเดือน เราลองเอามากินก็ลดได้จริงๆๆนะ อาทิตย์เดว เราลงไป3 โล เลยอ่ะ กินตอนเช้าแล้วช่วงบ่ายๆอีก 1แก้วนะ ไม่หิวอะไรเลยอ่ะทั้งวัน เพื่อนๆๆเราหลายคนกินแล้วก็เห็นผลนะ ลองหาซื้อกินได้นะ เรากินมาหลายยี่ห้อแล้วนะมียี่ห้อนี้และ ดี เห็นผลเลยอ่ะ ดีนะค่ะ เลยมาบอกต่อ ไม่เกิน 1 เดือนลองดูนะ
พอดีเคยอ้วนมาก่อน เคยกินทุกยี่ห้อแล้วนะค่ะ ยี่ห้อ นี้ดีอ่ะค่ะ กินแล้วเห็นผลนะค่ะ
   tik    จันทร์ 04 ต.ค. 2010 11:06 pm
เราก็กินนะ กาแฟยูโรเซีย อ่ะค่ะ ของเขาดีจริงๆๆ เวลานี้เราผอมได้เพราะกาแฟเขาเลยอ่ะค่ะ ขอบคุณนะค่ะ
Premacos พรีม่าคอส เจลว่านหางจระเข้ เจลแต้มสิว ยี่ห้อไหนดีที่สุด ราคา เซเว่น 7-11
ผลิตภัณฑ์กาแฟลดน้ำหนัก ยี่ห้อไหนดีที่สุด ใครลองยี่ห้อไหนแล้ว • เว็บบอร์ดสุขาพ การดูแลรักษาสุขาพ สมุนไพร ความงาม
กระดานข่าว กระดานสนนทนาเรื่องสุขภาพ ความงาม สมุนไพร นวัตกรรมด้านสุขภาพและความงาม
สุขภาพดี.com ครีมหน้าขาว สุขภาพดีดอทคอม ครีมรักษาฝ้า เจลแต้มสิว ดีที่สุด เว็บบอร์สุขภาพและความงาม
Premacos พรีม่าคอส เจลว่านหางจระเข้ เจลแต้มสิว ยี่ห้อไหนดีที่สุด ราคา เซเว่น 7-11