การตรวจการตั้งครรภ์ด้วยตัวเอง การตรวจการตั้งครรภ์โดยปัสสาวะ

บุคคลทั่วไป    จันทร์ 14 พ.ย. 2016 11:37 pm
เจลว่านหางจระเข้ เจลแต้มสิว พรีม่าคอส Premacos Aloe Vera Plus Anti Acne Gel
คือหนูมีอะไรกับแฟน หลังจากหมด ปจด. ได้ 2-3 วันค่ะ แต่แฟนใส่ถุงยางอนามัยนะคะ วันต่อมา หนูก็ทานยาคุมฉุกเฉินไป เพราะกลัวพลาดค่ะ ปกติรอบเดือนหนูจะมาช่วงวันที่สิบกว่าๆ แต่มันยังไม่มา หนูเลยไปซื้อชุดตรวจมาตรวจ ได้ผลลบ แต่ก็ยังไม่ชัวร์ เลยตรวจอีกรอบ วันเว้นวัน ก็ได้ผลลบ แต่ ปจด. ก็ยังไม่มาค่ะ เป็นไปได้ไหมคะว่า เป็นผลข้างเคียงจากยาคุมฉุกเฉินปละความเครียด หนูกลัวพลาดอ่ะค่ะ หรือหนูอาจจะกังวลเกินไป แฟนก็บอกว่ามั่นใจว่าชัวร์นะคะเพราะเขาใส่ถุงยางอนามัย
หนูมีโอกาสท้องไหมคะ :cry:
   บุคคลทั่วไป    พุธ 16 พ.ย. 2016 11:34 am
กรณีนี้คุณไม่น่าจะตั้งครรภ์หรอก แต่ถ้าคุณยิ่งเครียดมาก ปจด ก็อาจจะไม่มาเลยจนถึงเดือนหน้าก็ได้ มีคนเป็นแบบนี้เยอะ
เจลแต้มสิว เจลว่านหางจระเข้ พรีม่าคอส อโลเวร่าพลัส 100 g ราคาพิเศษ
Premacos Aloe Vera Plus เจลว่านหางจระเข้ ยี่ห้อไหนดีที่สุด พรีม่าคอส อโลเวร่าพลัส
การตรวจการตั้งครรภ์ด้วยตัวเอง การตรวจการตั้งครรภ์โดยปัสสาวะ • เว็บบอร์ดสุขาพ การดูแลรักษาสุขาพ สมุนไพร ความงาม
กระดานข่าว กระดานสนนทนาเรื่องสุขภาพ ความงาม สมุนไพร นวัตกรรมด้านสุขภาพและความงาม
สุขภาพดี.com ครีมหน้าขาว สุขภาพดีดอทคอม ครีมรักษาฝ้า เจลแต้มสิว ดีที่สุด เว็บบอร์สุขภาพและความงาม
Premacos Aloe Vera Plus เจลว่านหางจระเข้ ยี่ห้อไหนดีที่สุด พรีม่าคอส อโลเวร่าพลัส