สมาชิกใหม่ แนะนำตัว ที่กระทู้นี้ก่อนเพื่อใช้สิทธิ์เต็มรูปแบบ

ผู้ดูแลบอร์ด    พฤหัสฯ. 14 ต.ค. 2010 11:21 pm
เจลว่านหางจระเข้ เจลแต้มสิว พรีม่าคอส Premacos Aloe Vera Plus Anti Acne Gel
ท่านที่สมัครสมาชิกใหม่ หลังจากที่ท่านยืนยันการสมัครแล้วกรุณา Login เข้าสู่ระบบ
:arrow: แล้วสามารถแนะนำตัวได้ที่กระทู้นี้ เพื่อให้ทางผู้ดูแลบอร์ดทำการอนุมัติให้ท่านสามารถโพสและตั้งกระทู้ที่เผยแพร่ต่อสาธารณะให้ผู้ที่เข้าชมบอร์ดสามารถมองเห็นกระทู้และข้อความของท่านได้
หากท่านยังไม่ได้รับสถานะสมาชิกที่ลงทะเบียนแล้ว กระทู้ที่ท่านโพสจะยังไม่แสดงในเว็บบอร์ด จนกว่าผู้ดูและระบบจะตรวจสอบ

ผู้ดูแลระบบขอสงวนสิทธิ์ในการใช้ username บางชื่อ
:idea:
กฏ กติกา มารยาท การใช้งานเบื้องต้น คือ ห้ามโพสกระทู้เดิมซ้ำๆ ห้ามโพสขายสินค้าที่ผิดกฏหมาย รวมถึงสินค้าที่ต้องห้าม หรือต้องขออนุญาตโฆษณา สินค้าที่เป็น ยา เครื่องสำอางควบคุม และเครื่องมือแพทย์ สินค้าลามกอนาจาร การพนัน การขายสินค้า MLM การโพสงานแบบลูกโซ่ หลอกลวง และการโพสที่ไม่เหมาะสมต่อการเผยแพร่ต่อสาธารณะ ผู้ดูแลบอร์ดสงวนสิทธิ์ที่จะลบกระทู้ที่ผิด กติกา มารยาท

:arrow: ตอบที่กระทู้เพื่อแนะนำตัว ให้รู้ว่าไม่ใช่พวกสแปม โพสก่อกวนเว็บบอร์ด หรือกลุ่มที่ผิดกติกาของเว็บบอร์ด
   Tukta    อาทิตย์ 24 ต.ค. 2010 11:15 pm
tukta :P ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ จะประกาศขายไอโฟนเครื่องหิ้วค่ะ
   nevergiveup    จันทร์ 25 ต.ค. 2010 11:27 am
สวัสดีค่ะ เข้ามาแนะนำแพ็คเกจอินเตอร์เน็ตผ่านมือถือค่ะ

ยังไงก็ฝากกระทู้นี้ไว้ด้วยคนนะคะ/ขอบคุณมากค่ะ
   jobtheptarin    ศุกร์ 05 พ.ย. 2010 11:00 am
สวัสดีค่ะ สำหรับท่านที่กำลังมองหางานอยู่ เรามีตำแหน่งงานว่างหลายอัตรา
สนใจคลิกไปที่ http://www.theptarin.com/th-careers
   website    พุธ 10 พ.ย. 2010 11:11 pm
ถ้าจะลงลายเซ็นลิ้งค์ กรุณาทำลิ้งค์แล้วแจ้งกลับมาด้วย ตามกฏกติกา

ห้ามโฆษณาสินค้าที่ไม่ได้รับอนุญาตให้โฆษณาต่อสาธารณชนนะครับ ขอสงวนสิทธิ์ในการลบสมาชิกภาพ

รีบทำลิ้งค์กลับมาแล้วแจ้งให้ทราบด้วย
   samunprithai    เสาร์ 13 พ.ย. 2010 6:56 pm
รายงานตัวครับ
ร้านจำหน่ายสมุนไพรเพื่อสุขภาพและความงาม
http://samunprithai.mymarket.in.th/
   army    พฤหัสฯ. 02 ธ.ค. 2010 4:05 pm
หวัดดีค้าบบบบบ..
ลงรับสมัครงานให้เจ้านายงับ
งานในวงการรถยนต์ หนุกดีนะงับ งุงิ งุงิ....
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะงับ :mrgreen:
   VRNOVELMED    พุธ 15 ธ.ค. 2010 2:58 pm
สวัสดีค่ะ โนเวลเมดค่ะ

จำหน่าย อุปกรณ์เครื่องมือแพทย์ ค่ะ
   แพน    พุธ 22 ธ.ค. 2010 7:46 pm
สวัสดีจ้า ฝากเนื้อฝากตัวและหัวใจด้วยนะคะ
   aew    พฤหัสฯ. 20 ม.ค. 2011 5:43 pm
สวัสดีจ้าทุกคน ขออนุญาตประกาศรับสมัครงานจ้า
สมาชิกใหม่ แนะนำตัว ที่กระทู้นี้ก่อนเพื่อใช้สิทธิ์เต็มรูปแบบ • เรื่องอื่นๆ จิปาถะ นานาสาระ วาไรตี้ ยานยนต์ การศึกษา