สมาชิกใหม่ แนะนำตัว ที่กระทู้นี้ :)

emaginfo    พุธ 16 ก.ค. 2014 11:35 am
สวัสดีค่ะ ขอแนะนำตัวนะค่ะ
มากจาก emaginfo และ asiashop นะค่ะ จะมีการนำเสนอรีวิวโทรศัพท์มือถือและแทปเล็ตรุ่นต่างๆ วิดีโอรีวิว รวมไปถึงบทความต่างๆทางด้านไอที
เป็นการกระจายข้อมูลเพียงอย่างเดียวค่ะ ไม่ได้เป็นการแนะนำสินค้าเพื่อให้สมาชิกเข้ามาซื้อแต่อย่างใดนะค่ะ
ทุกครั้งที่มีการตั้งกระทู้ มีเจตนาในการนำเสนอข้อมูลเท่านั้นค่ะ
   pattama    พุธ 03 ก.ย. 2014 5:08 pm
สวัสดีค่ะ ต้องการเข้ามาประชาสัมพันธ์งานของบริษัทค่ะ
สำหรับที่เกิดขึ้นในเร็วๆนี้ คืองาน BIG+BIH 2014 ค่ะ
   central    พุธ 03 ธ.ค. 2014 11:28 am
สวัสดีครับ ผมเป็นฝ่ายบุคคล รพ.เซ็นทรัลเชียงใหม่ เมโมเรียล ขออนุญาตใช้พื้นที่ประชาสัมพันธ์ข่าวรับสมัครงานด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
   HC021    พฤหัสฯ. 19 ก.พ. 2015 10:14 am
มาแนะนำตัวค่ะ สมาชิกใหม่ ศูนย์บริการสาธารณสุข 21 วัดธาตุทอง รับสมัครแพทย์ทั่วไปค่ะ
Premacos พรีม่าคอส เจลว่านหางจระเข้ เจลแต้มสิว ยี่ห้อไหนดีที่สุด ราคา เซเว่น 7-11
สมาชิกใหม่ แนะนำตัว ที่กระทู้นี้ :) • เรื่องอื่นๆ จิปาถะ นานาสาระ วาไรตี้ ยานยนต์ การศึกษา
สุขภาพดี.com ครีมหน้าขาว สุขภาพดีดอทคอม ครีมรักษาฝ้า เจลแต้มสิว ดีที่สุด เว็บบอร์สุขภาพและความงาม
Premacos พรีม่าคอส เจลว่านหางจระเข้ เจลแต้มสิว ยี่ห้อไหนดีที่สุด ราคา เซเว่น 7-11